SNOREGISTERED IDCATEGORYNAMEPHOTOS
1AG-1699agricultureMahalakshmi Narasimhan
cse-hod
2AR1662arts and cultureSudha Santosh
cse-hod
3AR 1864arts and culturePabitha Prakash
cse-hod
4BE 2257Beauty and WellnessThahera Nazeer
cse-hod

Winners - 2021

போட்டிப் பந்தயங்கள்
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௭௦௨ பூர்ணிமா, சரவணா
சிறப்பு குறிப்புகள் ஹப்ஹ௪௧௭௪ தென்மொழி, சந்திரசேகர்

 

முகப்பு சில்லறை விற்பனை
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௪௫௫ ராஜலக்ஷ்மி, ஜெயகுமார்

 

சுகாதார
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௬௭௬ அனுபமா, குமார்
சிறப்பு குறிப்புகள் ஹப்ஹ௩௫௬௯ திவ்யா, பாரதி
ஹப்ஹ௪௧௭௬ சுவாதி, ஸ்ரீ அரவிந்த்
ஹப்ஹ௩௮௪௦ ராதிகா நாகசுந்தரம், உள்வட்டம்

 

தொழில்நுட்பம்
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௯௪௯ சூரிய பிரபா, கார்த்திக்
சிறப்பு குறிப்புகள் ஹப்ஹ௩௬௦௨ உஷா, பழனிச்சாமி
ஹப்ஹ௩௪௩௮ தன்வர்ஷினி, சிங்காரவேலன்

 

தோழமைக்கூட்டம்
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௮௨௯ கவிதா, நரசிம்மன்
சிறப்பு குறிப்புகள் ஹப்ஹ௩௯௮௫ தனேஸ்வரி, கணேஷ்
ஹப்ஹ௩௯௬௨ எஸ். உமாராஜ் செல்வராஜ், ராஜ்
ஹப்ஹ௩௮௧௩ சுவாதி, ஜகதீஷ்
ஹப்ஹ௩௫௪௧ காயத்ரி, கண்ணன்
ஹப்ஹ௪௨௦௨ ராமமணி, ரவி

 

ஊடகம்
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௩௦௨ பத்மாவதி, வி
சிறப்பு குறிப்புகள் ஹப்ஹ௩௯௩௬ பிரமிளா, ஜெயின்

 

உழவு
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௪௬௪ தீபலட்சுமி, கருணாமூர்த்தி
சிறப்பு குறிப்புகள் ஹப்ஹ௩௮௪௧ அர்ச்சனா, பாண்டியன்
ஹப்ஹ௩௬௦௭ ரேகா, ராமு
ஹப்ஹ௩௧௪௩ ஓசின், தோம்சி

 

கல்விப்பயிற்சியளித்தல்
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௯௬௬ பூர்ணிமா, பட் (உள் வட்டம்)
சிறப்பு குறிப்புகள் ஹப்ஹ௩௪௨௬ சுனிதா, ஜேபி
ஹப்ஹ௩௧௬௬ சாந்தி, ரமேஷ்
ஹப்ஹ௪௧௬௫ காமினி, ரவிசங்கர்

 

கலை மற்றும் கலாச்சாரம்
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௭௫௫ ஆ, இந்திரானி
ஹப்ஹ௩௧௩௫ கவியரசி, சண்முகசுந்தரம்
சிறப்பு குறிப்புகள் ஹப்ஹ௩௮௦௨ அகிலா, கிருஷ்ணமூர்த்தி
ஹப்ஹ௩௧௫௮ தரணிப்ரியா, எம்.வி.
ஹப்ஹ௩௧௧௪ ஆண்டல், எஸ்.ஆர்.
ஹப்ஹ௪௧௭௮ ஸ்ரீமதி, கே

 

அழகு மற்றும் ஆரோக்கிய
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௪௧௬ ப்ரியா, பிரபாகரன்
சிறப்பு குறிப்புகள் ஹப்ஹ௩௬௬௬ நீலிமா, இளமாறன்
ஹப்ஹ௩௩௯௬ சங்கீதா, சபாரிஷ்

 

முகப்பு தொழில்
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௪௨௪ அனிதா, சுப்புராஜ்
ஹப்ஹ௩௯௯௯ சுஸ்மிதா, மொண்டல்
சிறப்பு குறிப்புகள் ஹப்ஹ௪௦௨௭ சயீ, பிரியதர்ஷினி
ஹப்ஹ௩௮௮௫ மொஹர், சந்திரன்
ஹப்ஹ௩௮௬௯ சௌம்யா, முகுந்த் (உள் வட்டம்)
ஹப்ஹ௩௧௦௫ உமயல், எஸ்

 

உணவு மற்றும் பானங்கள்
வெற்றி பெறுபவர் ஹப்ஹ௩௯௧௨ சுகன்யா, ரங்கராஜன்
சிறப்பு குறிப்புகள் ஹப்ஹ௩௮௬௫ சாருமதி, ஸ்ரீராம்
ஹப்ஹ௩௬௧௩ சந்திரிகா, ரவி
ஹப்ஹ௩௫௨௯ சபர்மதி, ராஜ்
ஹப்ஹ௩௨௩௮ அனிசா, ஆரிஃப்
ஹப்ஹ௩௧௩௮ அனொலி மாமானி, அனலி
ஹப்ஹ௪௦௪௨ ரீட்டா, கில்லா

Congratulations to all Winners and Special Mentions - Homepreneur Awards 2019 Team